- 1 babban ɗaki don riƙe abubuwan da kuke buƙata don makaranta da na aiki
- Aljihu na ciki mai tsara don rarraba alkalanku, fensir, masu mulki, masu gogewa da sauran kayan rubutu cikin sauƙi
- Girman da ya dace ya dace a cikin aljihun gefe na jakunkuna na makaranta ko na ciki
- Hasken nauyi da babban ƙarfin amfani da yara
- Kayan aiki masu ɗorewa don tabbatar da tsawon rayuwar fensir ɗin ku
- Kayan hana ruwa don kare kayanka daga jika
• Ƙirƙirar Ƙirƙira: Ƙirƙirar zane tare da siffofi na geometric, da kuma buga tsarin lissafi yana sa harafin fensir ya zama na musamman da ƙirƙira
• Hasken Nauyi & Babban Ƙarfi: Nauyin nauyi da babban ƙarfin ba kawai yana rage nauyin jakar baya da kuke ɗauka ba, har ma yana sanya ƙarfin da ya isa don ɗaukar abubuwan da kuke buƙata cikin sauƙi.
• Girman da ya dace & Sauƙi don adanawa: Girman da ya dace ya dace a cikin aljihun gefe na jakunkuna na makaranta ko cikin jakar baya.Yana da sauƙi don adanawa da ɗauka.Mafi kyawun zaɓi don amfani da ɗalibai
• Ruwa mai jure ruwa & kayan ɗorewa: Zaɓaɓɓen kayan hana ruwa mai ƙarfi da aka zaɓa ya sa ya zama kyakkyawan akwati na fensir mai hana ruwa don amfanin yau da kullun, wanda zai iya kare kayanka yadda yakamata daga yin jika a cikin akwati na fensir.Kayayyakin masu ɗorewa suna tabbatar da amintaccen amfani da dogon lokaci na yau da kullun.Yana da irin wannan babban akwati fensir don makaranta da kuma aiki
• Kyakkyawan kyauta: Irin wannan nau'in akwati na fensir tare da ƙirar ƙirar za ta yi farin jini sosai tare da ɗalibai kuma yana iya zama kyauta mai kyau ga abokanka, iyalai ko ɗalibai.
Babban kallo
Rukunan da aljihun gaba
Panel na baya da madauri