- 1 Babban ɗakin da za a ɗora I-pad, kayan wasan yara, littattafai ko wasu abubuwan da suka dace
- 1 Aljihu na gaba tare da zik din da ba a iya gani don ɗaukar wasu ƙananan abubuwa kuma kiyaye su daga ɓacewa
- Aljihuna 2 na gefe ba tare da igiyoyin roba ba don riƙe laima da kwalban ruwa da sauƙin sakawa ko fitarwa.
- Daɗaɗɗen madaurin kafada tare da madaidaicin ƙulla don dacewa da tsayi daban-daban don yara daban-daban
- Panel na baya mai laushi don tabbatar da cewa yara suna jin dadi lokacin sanye da jakar baya
- Kayan PVC mai hana ruwa na iya kare kayan ku daga ruwan sama kuma za su kasance cikin sauƙi don tsabtace su da rigar datti
- Sequin 3D kunnuwa da zuciya a tsakiyar aljihun gaba suna sa jakar baya ta zama mafi ban mamaki tare da ƙira mai kyau
Kerawa na musamman na unicorn: Pink unicorn tare da sequin 3D kunnuwa da sequin zuciya a tsakiyar aljihun gaba yana sa ƙaramar gimbiya ta fi ɗaukar ido a cikin taron jama'a.
Komawa makaranta: Wannan jakar makaranta ta unicorn ta dace da gaske don yarinyarku ta fara rayuwar makaranta, komai ta koma makarantar sakandare, kindergarten, firamare ko wasu ayyukan waje.
Girma & Material: Girma a cikin 26cm Lx12.5cm D x 35cm H, kuma an yi shi da PVC.Mai hana ruwa, nauyi kuma mai ɗorewa.Kawai shafa shi da rigar riga yayin da ake datti.
Cikakkun bayanai: Babban ɗaki guda 1 don abubuwanku masu mahimmanci ne ko marasa ƙarfi.Madaidaicin madaidaicin madaurin kafada yana ba ku ƙwarewar ɗaukar nauyi.
Kyauta: Kyauta dole ne a sami kyauta don hutu, Kirsimeti, Sabuwar Shekara, ranar haihuwa, komawa makaranta, kammala karatun digiri, zango, yawo da balaguro.Kyau mai ban sha'awa ga ƙananan magoya bayan unicorn.
Babban kallo
Rukunan da aljihun gaba
Panel na baya da madauri