- 1 Babban ɗaki tare da aljihunan masu tsarawa a ciki don ɗaukar kwamfutar tafi-da-gidanka, Ipad da sauran abubuwa daban
- Aljihun raga na gaba na 1 na iya kiyaye ƙananan abubuwanku daga ɓacewa
- Aljihuna raga na gefe 2 don loda kwalban ruwa da laima
- Daidaitaccen madaurin kafada tare da bel ɗin ƙirji yana sanya ku jin daɗi da kwanciyar hankali lokacin sawa
- Ribbon ribbon don ɗaukar jakar baya cikin sauƙi
• Ruwa mai jurewa da abu mai ɗorewa: Zaɓaɓɓen kayan da aka zaɓa na ruwa mai yawa ya sa ya zama kyakkyawan jakar baya mai hana ruwa ga mata da maza, wanda zai iya hana ruwan sama yadda ya kamata daga jika abubuwan da ke cikin jakar baya.Kuma aikin hana hawaye na iya hana duwatsu yadda ya kamata, rassan daga tabo jakar baya.Jakar baya ce mai kyau don motsa jiki, tafiye-tafiye, ayyukan wasanni, wasan tennis, kwando, yoga, kamun kifi, farauta, zango, yawo da ayyukan waje da yawa.
• Ƙirar ɗaki da yawa da babban ƙarfin aiki: Wannan jakar bayan tafiya tana da babban ƙarfi, wanda ya isa ya ɗauki kwamfutar tafi-da-gidanka, tufafi, takalma, laima da sauran abubuwan yau da kullun, ƙirar ɗakuna da yawa ya sa ya dace da ku don ɗaukar kayan da kuke buƙata don kasuwanci. ko don tafiya.
• Kyauta mai ban sha'awa: Irin wannan jaka tare da ƙirar kayan ado za ta kasance sananne ga jama'a kuma yana iya zama kyauta mai kyau ga abokanka, iyalai ko masoya.
• Daidaitaccen dacewa da aminci: Wannan jakar baya tana da allon baya da aka kwance da cikakken madaidaicin madaurin kafada wanda ke sanya shi dadi don amfanin yau da kullun.Ba zai sa ku ji cushewa da rashin jin daɗi ba lokacin da kuka sa shi na dogon lokaci.Kuma bel ɗin ƙirji yana kiyaye ku yayin da kuke fita tafiya ko zango.
Babban kallo
Rukunan da aljihun gaba
Panel na baya da madauri