- 1 Babban ɗakin da ke da babban iko don sanya abubuwan da ake buƙata na yara lokacin zuwa makaranta ko fita waje
- Aljihun zip na 1 na Font na iya ɗaukar duk ƙananan kayan haɗi kamar fensir ko wasu ƙananan abubuwa
- Aljihuna 2 na gefe don kiyaye laima da kwalban
- Tsarin trolley 1 tare da ƙafafun 2 don yin jakar baya na trolley yana tafiya lafiya yayin ja ko tura shi.
Babban iya aiki: Jakunkunan rola na yara na ɗauke da babban ɗaki guda 1, aljihun zik ɗin gaba 1, da kuma aljihunan gefe 2 mai dauke da igiyoyi na roba, don tabbatar da cewa jakunkunan makaranta suna da isasshen sarari don ɗaukar kayan yara a makaranta, kamar fensir, kwamfutar tafi-da-gidanka, littattafai, da sauransu.
Ƙirar fasaha: Gilashin kafada da baya na baya, madaidaicin kafada madauri na iya sauƙaƙe matsa lamba, ba za a rufe gumi ba, kuma ya dace daidai da lanƙwasa na kashin baya, kula da daidaitaccen yarda tare da bayan yaron, taimakawa wajen rage matsa lamba na kafada da haskaka zafi a lokaci don tabbatarwa. numfashi dadi.
Zane mai dadi: Yana ɗaukar nau'ikan kimiyya iri-iri kuma hoto ne wanda yara ke so, don haka zai iya kawo ƙarin nishadi ga yaranku, kuma yana da shugaban zik ɗin ta hanyoyi biyu da zik ɗin launi.
Iyakar Amfani: Wannan jakar makaranta ta dace sosai ga 'yan mata masu shekaru 3-15 don zuwa makaranta, wasanni na waje ko tafiya.Za ka iya zaɓar kawo kwamfutar tafi-da-gidanka, littattafai da tankwalwa.
Babban kallo
Rukunan da aljihun gaba
Panel na baya da madauri