- Daki 2 tare da aljihunan masu tsarawa a ciki don ɗaukar wani abu mafi girma kamar kwamfutar tafi-da-gidanka, littattafai, mujallu, kwalban ruwa, da sauransu.
- Aljihu na gaba 1 tare da zik din da aljihunan gefe 2 don adana maɓalli, kyallen takarda ko wasu ƙananan abubuwa
- Cajin USB a gefen hanya don masu amfani don cajin wayoyi mafi dacewa
- zippers mai gefe biyu don sauƙin buɗewa da rufewa
- Zane na hannu, madauri na kafada da bangon baya tare da cika kumfa don sa masu amfani su sami kwanciyar hankali yayin sanya shi ko ɗaukar shi.
- Tsarin gargajiya da launuka sun dace da ɗalibai da manya
Zane mai ɗorewa: jakar baya ta kwamfutar tafi-da-gidanka tana da ɗorewa, yarn yarn dusar ƙanƙara polyester masana'anta da ingantaccen ƙira tare da fakitin ciki don kare kwamfutar tafi-da-gidanka, littafin rubutu da sauran abubuwa masu mahimmanci.
Daidaitaccen dacewa: Wannan ƙaramin jakar baya yana da ƙulli na baya da cikakken madaidaicin madaurin kafada yana sanya shi dadi don amfanin yau da kullun, tare da saurin shiga gaban zippered aljihu don ƙarin ajiya.
Jakar kwamfutar tafi-da-gidanka: Cikakke ga matafiya na yau da kullun, ɗaliban kwaleji da kowane nau'in matafiya;yana ɗaukar kwamfyutocin har zuwa inci 15.6
Ma'ajiyar dacewa: Baya ga sashin kwamfutar tafi-da-gidanka, akwai aljihuna daban-daban don na'urorin hannu, katunan kasuwanci, da sauran kayan aikin yau da kullun a cikin ɗakunan shiga cikin sauri.Babban ɗakin yana ba da ƙarin sarari don mujallu, faifan rubutu da sauran kayan haɗin kwamfutar tafi-da-gidanka
Kyawawan kyaututtuka masu ban sha'awa: Wannan jaka tare da ƙirar gargajiya ba za ta zama tsohon zamani ba kuma yana iya zama kyauta mai kyau ga abokai, iyalai ko masoya.
Nunin launi
Ciki na jakar baya
Cajin USB a gefen jakar baya