Jakunkuna Don Mamaye Kasuwar Jakunkunan Kwamfyutan Ciniki ta Duniya Nan da 2030

Jakunkuna Don Mamaye Kasuwar Jakunkunan Kwamfyutan Ciniki ta Duniya Nan da 2030

Jakunkuna 1

Research And Markets.com ya buga wani rahoto kan "Kasuwancin Kasuwancin Laptop, Raba da Binciken Trend".Dangane da rahoton, kasuwar jakar kwamfutar tafi-da-gidanka ta duniya tana kan yanayin haɓaka kuma ana tsammanin ya kai dala biliyan 2.78 nan da shekarar 2030, yana ƙaruwa a ƙimar haɓakar shekara-shekara (CAGR) na 6.5% daga 2022 zuwa 2030.

Wannan karuwar ana danganta shi da karuwar masu amfani da ɗaukar kaya a matsayin muhimmin kayan haɗi don kare kwamfyutocin kwamfyutoci da allunan yayin tafiya, da kuma haɓakar fasahar zamani da fasaha na masu amfani.Kamfanoni suna tuƙi sabbin abubuwa tare da fasalulluka kamar hanyoyin adana abubuwa da yawa, bin diddigin GPS, kariyar hana sata, ginanniyar wutar lantarki da sanarwar matsayin na'urar don haɓaka haɓaka kasuwa.

Haɓaka buƙatun mabukaci na kwamfutar tafi-da-gidanka mara nauyi yana tilastawa kamfanoni su saka hannun jari don haɓaka sabbin samfuran da ke niyya ga kamfanoni da sassan ɗalibai.Bugu da kari, yaduwar shagunan kan layi, wanda karuwar al'ummar masu amfani da wayoyin hannu ke tafiyar da shi, yana ba da damar samun damar samfur mai dacewa a kan iyakokin yanki.Musamman, jakunkuna na kwamfutar tafi-da-gidanka sun fito a matsayin babban yanki na samfur, suna ɗaukar mafi girman kason kudaden shiga nan da 2021.

Tsarin aikin su yana ba su damar riƙe kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu, wayoyin hannu, kwalabe na ruwa da sauran abubuwan da suka dace don lokuta kamar ofisoshi, wuraren shakatawa ko wurin shakatawa, yana mai da su mashahurin zaɓi tsakanin ɗalibai da ƙwararru.An sanye su da gefuna masu santsi da aljihu, waɗannan jakunkuna suna kiyaye na'urori masu tsaro yayin rarraba nauyi akan kafadu biyu don ingantacciyar ta'aziyya yayin tafiya.

A cikin shimfidar wuri na tashar rarrabawa, tashar layi tana jagorantar tare da kaso sama da 60.0% a cikin 2021, yana lissafin mafi girman rabon kudaden shiga.Tare da canza halayen siyan mabukaci, kafaffen kamfanonin jakar kwamfutar tafi-da-gidanka suna amfani da manyan kantuna da manyan kantunan a matsayin ingantattun dandamali don nuna samfuran su da jawo hankalin masu amfani da son saka hannun jari a samfuran inganci.A lokaci guda kuma, ƙananan dillalai suna ƙoƙarce-ƙoƙarce don neman dama don ginawa da kula da sarƙoƙin dillalai masu inganci.

Bukatar buhunan kwamfutar tafi-da-gidanka a Asiya Pasifik yana haifar da karuwar amfani da kwamfutoci don dalilai na sirri da na kasuwanci.Yawan amfani da kwamfutar tafi-da-gidanka a tsakanin matasa a kasashe masu tasowa irin su Indiya da China na ba da gudummawa kai tsaye ga buƙatar buhunan kwamfutar tafi-da-gidanka.Musamman ma, kasuwar tana da alaƙa da kasancewar ƴan manyan ƴan wasa.

Ana tsammanin Asiya Pasifik za ta iya ganin CAGR mafi sauri yayin lokacin hasashen, saboda karuwar buƙatun buƙatun kwamfyutoci tsakanin ɗalibai da ma'aikata da karuwar adadin makarantu, kwalejoji, da ofisoshi a yankin.


Lokacin aikawa: Satumba 18-2023