- 1 Manyan ɗakunan ajiya tare da aljihun kwamfutar tafi-da-gidanka a ciki don raba littattafai da I-pad cikin tsari
- Aljihu na gaba 1 tare da zik din don loda wani ƙarami kamar kyallen takarda, maɓalli, da sauransu
- Aljihuna raga na gefe 2 tare da igiya na roba don riƙewa da gyara laima da kwalban ruwa sosai
- Rubber zik din jan karfe da sarkar zik din ball na iya zama da sauki na iya zama kayan ado na jakar baya
- Gilashin kafada tare da madaidaicin madauri don daidaita tsayi don dacewa da yara daban-daban'tsawo
- Tarko na kafada tare da padding don sa masu amfani su ji daɗi yayin sa shi
- Tauraro mai launi a gaban jakar baya yana sa jakar baya ta zama kyakkyawa da kyakkyawa
arge iya aiki: The PVC jakarka ta baya ga 'yan mata ne manyan isa ya rike duk abin da kuke bukata kamar ɗaure, littattafai, fensir case, kwalban ruwa da sauran aiki ko makaranta abubuwa.
Ƙarfafa madaurin kafaɗa: An tsara madaurin kafada ta hanyar ergonomically, faɗin isa kuma sanye take da manne don ƙarin ta'aziyya.Suna da ƙarfi da haɓakawa yayin rage matsa lamba akan kafadu.
Hana Karyewa A Ƙarƙashin Ƙasa: Haɗe tare da ƙasa mai ɗorewa, wannan jakar ta PVC ta fi ƙarfi kuma tana ɗaukar ƙarin kaya.Bututun filastik na PVC da ke kewaye da jakunkuna mai haske yana taimakawa kiyaye siffarsa duk da cewa yana ɗaukar abubuwa da yawa.
Zane mai ban sha'awa: Ginin jakunkuna na gargajiya tare da kayan kwalliya, kayan ado masu kyau da bugu na jakar baya suna sa jakar baya ta farfado kuma 'yan mata ya kamata su so jakar baya a farkon gani.
Babban kallo
Rukunan da aljihun gaba
Panel na baya da madauri